Gidan da aka keɓe na nau'in K da aka gina shi da gidan da aka keɓe na nau'in K ya fi girma saboda gangaren saman, don haka juriya na iska ya fi ƙarfi, kuma yana iya tsayayya da iska sama da matakin 8. Gidan da aka tsara na nau'in K kuma gida ne na tattalin arziki. tare da haske karfe tsarin kamar kwarangwal da launi karfe sanwici panel a matsayin yadi.TheGidan da aka riga aka tsara na nau'in Kan haɗa shi a cikin sararin samaniya bisa ga ma'auni na ma'auni, kuma an haɗa abubuwan da aka haɗa da kusoshi, waɗanda za a iya aiwatar da su cikin dacewa da sauri.Haɗawa da tarwatsawa, ƙayyadaddun ginin wucin gadi ya wuce, tsarin tattalin arziki da saurin gini ya tabbata.Koyaya, lokacin amfani da ɗakin wayar hannu, don tabbatar da amincin ɗakin wayar hannu, yana buƙatar ƙarfafa shi.
Ƙarfafawa tare da kaya.Ƙarfafawa a ƙarƙashin kaya yana dacewa, tattalin arziki da aiki.Ana amfani da shi musamman lokacin da danniya na bangaren bai wuce 80% na ƙarfin ƙirar ƙarfe ba, ko kuma lokacin da lalacewar ɓangaren ke da ɗan haske.Don ba da damar sabon ƙarfafawa don shiga cikin ƙarfin, ya zama dole don ɗaukar matakan wucin gadi don sandar ƙarfafa.Matakan saukewa.
Ana saukewa ƙarfafawa.Ƙarfafa ƙaddamarwa ya dace lokacin da lalacewar tsarin ya yi girma ko yanayin damuwa na abubuwan haɗin gwiwa da haɗin kai yana da girma, kuma nauyin yana buƙatar ragewa na ɗan lokaci.
Ƙarfafa tushen tushe.Ƙarfafa tushen tushe ya dace da mummunar lalacewar tsari ko ƙananan ƙarfin ɗaukar sashe na asali.Dole ne a shigar da tallafi na wucin gadi a ƙasa don ƙarfafawa ko sabuntawa, don haka an sauke abubuwan da aka maye gurbinsu gaba ɗaya, da amincin duk tsarin bayan an cire tsarin maye gurbin Jima'i.
Ƙarfafa juzu'i.Ƙarfafawa na gida shine ƙarfafa sanda ko kumburin haɗi tare da ƙarancin ɗaukar nauyi.Akwai hanyoyin haɓaka sashin memba, rage tsayin kyauta na memba da kuma hanyar ƙarfafa kumburin haɗin gwiwa.
M ƙarfafawa.Ƙarfafawa mai mahimmanci shine ƙarfafa tsarin gaba ɗaya.Akwai nau'ikan hanyoyin ƙarfafawa guda biyu waɗanda ba sa canza zane-zanen ƙididdiga na tsarin da waɗanda ke canza ƙirar ƙididdiga ta tsarin.
Akwai hanyoyi da yawa don ƙarfafawagidan prefabricated.Don tabbatar da ingantaccen gidan da aka riga aka tsara, ya zama dole a yi amfani da hanyar ƙarfafawa mai dacewa don ƙarfafa gidan da aka riga aka tsara.Bugu da ƙari, ƙwarewar fasaha na ƙarfafawa na gidan da aka riga aka tsara na nau'in K, masana'antun kuma na iya ginawa gidajen da aka riga aka tsarana daban-daban styles da masu girma dabam bisa ga bukatun abokan ciniki.
Lokacin aikawa: Maris 29-2021