Thegidan kwantenawani nau'i ne na kariyar muhalli da gidan prefab na tattalin arziki tare da sabon ra'ayi, tare da ƙarfe mai haske azaman kwarangwal, sandunan sandwich azaman kayan ambulaf, da daidaitaccen jerin modules don haɗin sararin samaniya.Ana iya haɗuwa da ɗakunan kwantena cikin sauƙi da sauri, fahimtar ƙayyadaddun ƙayyadaddun gine-gine na wucin gadi, kafa manufar kare muhalli, ceton makamashi, ginawa da sauri da inganci, da kuma sanya gidaje na wucin gadi su shiga jerin ci gaba, samar da haɗin gwiwa, tallafawa wadata, ƙididdiga da ƙididdiga. samuwa.Wuraren samfuran salo da aka yi amfani da su a cikin juzu'i da yawa.
Babban manufargidan kwantena: akwati na musamman
1. Babban buƙatun kayan gini na wucin gadi a wuraren gine-gine, kamar ofishin manajan aikin, masauki, ɗakin taro, da sauransu.
2. Gidan ginin yana iyakance ta wurin, kuma kawai ana iya shigar da kayan haɗin gida na nau'in akwatin
3. dakin aikin filin
4. Dakin gaggawa
5. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman ofis na wucin gadi, masauki, haɗaɗɗen dafa abinci, gidan wanka, da sauransu don matsakaici da buƙatu masu tsayi.
Wurin ginin ya kamata ya zama wurin da ake amfani da kayan aikin rigar kwantena sosai.Abun sabis shine ma'aikatan ginin gaba-gaba waɗanda ke buƙatar yin aiki da dare, suna ba da matsuguni na ɗan lokaci ga wannan rukunin mutane.Sanannen riga-kafi na kwantena sun fi ƙwararru, ƙwararru da abokantaka dangane da kayan aiki na ciki, kuma ƙwarewar rayuwa a zahiri ba ta ƙasa da kowane ɗakin otal ɗaya.
Ayyukan filin Yawancin masu binciken filin da masu bincike wani lokaci suna buƙatar tattara samfurori da gudanar da gwaje-gwaje a filin na dogon lokaci.Idan dogara ga tantuna gaba ɗaya ba zai iya biyan bukatun rayuwa ba, musamman a wasu wuraren da ba kowa, yana da wuya a dogara ga tantuna kaɗai.Mai tsayayya da namun daji da kowane irin kwari masu guba.A wannan lokacin, aikin prefab na kwantena ya zama sananne sosai, kuma filin aikin filin ya zama wani yanki na aikace-aikacen prefab ɗin kwantena wanda ya cancanci amana.
Agajin gaggawa da agajin bala'o'i kamar girgizar kasa da ambaliya galibi suna tare da rashin matsuguni na wadanda abin ya shafa.Wurin da aka fallasa ba wai kawai yana sa waɗanda abin ya shafa wahalar samun murmurewa a zahiri da tunani ba, har ma yana iya haifar da barazanar bala'i da cututtuka masu yaduwa.Sabili da haka, a wasu wuraren da yanayi ya ba da izini, a zahiri shine mafi kyawun zaɓi fiye da tantuna na gargajiya don amfani da prefabs na kwantena don gina matsuguni na wucin gadi cikin sauri a matsayin sauyi don sake gina bala'i.
Lokacin aikawa: Nov-03-2022