Manyan kayan biyu da aka yi amfani da su a cikiganga mobile gidajefaranti ne na ƙarfe mai launi da firam ɗin ƙarfe, da ƙananan na'urorin haɗi faranti, kofofi da tagogi, manne gilashi, bututun haske, masu juyawa, da sauransu.
Ginin wurin zama wani nau'i ne na gidan katako na tsarin karfe, kuma a yanzu yawancin gidajen allo kuma sun ɗauki keel ɗin ƙarfe mai haske a matsayin babban tsari, don haka tsarin ƙarfe ya fi amfani da shi a cikin masana'antar gine-gine.Don haka, menene kayan haɗin kwantena ga mazauna wurin ginin?Mu duba tare da editan VHCON Container House!
Farantin karfe mai launi: Jihar na buƙatar yin amfani da kayan kariya na Class A irin su dutsen ulu, auduga fiber gilashi, polystyrene (EPS), polyurethane, da dai sauransu, tare da ƙananan ƙarancin thermal.
Karfe frame: Gabaɗaya, shi ne wani square pass bisa ga kasa da kasa misali, wanda aka gyarawa da No. 18 sukurori tare da gaskets da sauran na'urorin haɗi.Gabaɗaya ana fesa wajen da shuɗin fenti na hana tsatsa.
Menene hanyoyin hawan ginin karfe?
Haɓaka wurin ginin da gyaran hanyoyin: Bayan aikin ginin ya koma baya, wani wuri mai faɗin 6-7m nesa da kusurwar ginin dole ne a ajiye shi a matsayin hanyar da crane zai bi, kuma tushe dole ne ya kasance mai ƙarfi. kuma mai iya ɗaukar nauyin crane.Tabbatar da amincin tukin crane da ayyukan ɗagawa.
Hoisting yana ɗaukar hawan baya.
Zaɓin wuraren ɗagawa: Domin ɗaga ginshiƙan ƙarfe, saboda tsayin ginshiƙin ƙarfe kaɗan ne, ƙasa da mita 16, ana iya amfani da ɗaga ɗaya ko biyu: don ɗaga katakon ƙarfe, ana amfani da maki biyu lokacin tsayin tsayin ƙarfe. Ƙarfe mai ɗagawa bai wuce mita 20 Hanyar hawan igiyar ba, lokacin da tsayin katakon katako ya fi mita 20, ana amfani da hanyar hawan mita hudu.
Zaɓin tasha mai ɗagawa: Dole ne a ba da garantin ƙarfin ɗagawa a tashar don gamsar da ɗagawar abubuwan.
Duba lissafin ga jikin da ake ɗagawa: Kafin a ɗaga jikin sassan jiki, yakamata a duba sashin jiki ta fuskar ƙarfi da kwanciyar hankali don tabbatar da cewa hawan jikin yana yiwuwa.
https://www.vanhecon.com/products/
Lokacin aikawa: Dec-11-2020