Ginin Apartment na Farko

Duk da yake ba zai zama hanyar gini mafi al'ada ba, da zarar kun shiga ɗaya daga cikin sabbin gidajen Edmonton, ba za ku ma san kuna tsaye a cikin abin da ya taɓa zama akwati ba.

 a

Ginin gida mai hawa uku, mai raka'a 20 - wanda aka yi daga kwantena na karfe da aka sake gyara - yana gab da kammalawa a yammacin Edmonton.

"Muna samun sha'awa sosai," in ji AJ Slivinski, mai kamfanin Step Ahead Properties.

“Gaba ɗaya, kowa ya burge sosai.Ina tsammanin kalmomin farko da suka fito daga bakinsu shine, 'Ba mu yi tunanin wannan da gaske ba.'Kuma ina ganin sun fahimci cewa ko kwantena ne ko kuma na katako, babu wani bambanci."

Kamfanin Edmonton yana gabatar da Fort McMurray zuwagidajen kwantena

Gwangwani na teku sun fito ne daga Kogin Yamma na Kanada.Saboda tsadar dawo da kwantenan zuwa ketare, yawancinsu tafiya ta hanya ɗaya ce kawai zuwa Arewacin Amurka.

"Zaɓi kore ne," in ji Slivinski."Muna sake dawo da karafan da ke taruwa a gabar teku."

Denmark ta gwada kwantena masu iyo a matsayin gidaje masu araha.

Mataki na gaba Properties yayi aiki tare da kamfanin Calgary Ladacor Modular Systems akan ginin.

An sake dawo da kwantena a Calgary, sannan aka tura su arewa zuwa Edmonton.Hatta fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen buraka, benaye da bango an gina su a cikin wani shago a Calgary kafin su yi hanyarsu ta zuwa Edmonton inda aka gina ginin gida kamar "LEGO," in ji Slivinski.

Tsarin yana rage farashin gini yayin rage lokacin gini.Slivinski ya ce yayin da ginin sandar gargajiya na iya ɗaukar watanni 12 zuwa 18, lokacin ginin kwantena kusan watanni uku zuwa huɗu ne.

Yayin da Alberta ta ga ɗakunan garejin kwantena, gidajen layi da otal, wannan rukunin gidaje na iyalai da yawa a cikin unguwar Glenwood shine irinsa na farko a Edmonton.

"Sauran mutane da yawa suna yin wannan, amma a kan ƙaramin ma'auni kuma suna mai da shi ɗan ƙarami inda suke zana shi launuka daban-daban, raka'a ɗaya ko biyu kuma suna sanya shi ƙarin fasaha," in ji Slivinski.

"Da gaske muna ɗaukar shi zuwa akwati 2.0 inda za mu haɗa samfuran mu daidai cikin yanayin.

"Muna kuskura kowa ya iya banbance tsakanin ginin ginin sanda na yau da kullun da cikakken ginin kwantena."

Mai haɓaka Calgary yana tunani a waje da akwatin tare da otal ɗin kwantena

Yayin da wasu za su yi tunanin raka'a za su yi hayaniya tare da duk karfen da ke kewaye da su, Slivinski yana tabbatar da masu hayar gida cewa ginin ya cika kumfa kuma an rufe shi kamar kowane ginin gida.

Ginin yana ba da rukunin daki ɗaya da biyu.Hayar ta dogara ne akan kasuwa.

"Muna ƙoƙarin bayar da sabon samfuri kuma muna ƙoƙarin yin gasa tare da ƙimar mu," in ji Slivinski.

gidajen kwantenayana zuwa nan ba da jimawa ba zuwa unguwannin Edmonton


Lokacin aikawa: Dec-03-2020