Halin ci gaba na kwantena na zama!

Lokacin da ci gaban ɗan adam ya shiga zamanin Intanet, kuma guguwar keɓancewa da zamanin masana'antu ya yi watsi da shi ya sake dawowa, mazaunin.ganga, a matsayin tsarin gini na wucin gadi, an ƙara gane shi kuma ana maraba da shi, har ma ya zama alama mai mahimmanci na ci gaban birane.Ya kawo sauye-sauye masu ban sha'awa ga rayuwar mutanen birni, sannan kuma ya yi tasiri sosai kan kyawawan birane na wannan sabon zamani.

Mafi shahararren fasalindakin aiki irin akwatinshi ne tsayi da bude sarari, mafi wakilci shine tsarin duplex na sama da ƙananan yadudduka, matakan da suka yi kama da tasirin mataki mai ban mamaki da kuma kayan ado na gidan gilashin saman.A cikin wannan asalin fanko da shuru, tunanin soyayya na masu zanen kaya da mazauna ya mamaye.Ƙarƙashin jagorancin zukatansu, suna rarraba wannan ƙayyadadden wuri mai faɗi don ƙirƙirar mezzanine da Semi-mezzanine tare da tasiri daban-daban.Ofishin kwantena har ma yana da wurin liyafar maraba da filin ofis mai faffadan da ke da hali na musamman.Wurin da aka riga aka shirya kwantena a birnin Beijing yana da sassauƙa sosai.Mutane za su iya ƙirƙirar gida da ofishi na mafarki yadda suke so, kuma su gina rayuwar mafarkinsu, ba tare da an takura musu da tsarin da ake da su ba da farantin karfe.Mai zanen gidan kwandon zai iya buɗe sarari gaba ɗaya ko raba shi, don ya ƙunshi ɗanɗano na ado na musamman.Tun daga wannan lokacin, an raba bangon ginshiƙan ƙaƙƙarfan ginshiƙai, bene mai launin toka mai launin toka, da tsarin ƙarfe da aka fallasa daga masu sauƙin magana.Wani sabon numfashi yana tashi cikin farin ciki da kyaugidajen kwantena.Wannan shine sabon gidan da aka riga aka shirya irin akwatin.Rayuwa.

 

ganga

Baya ga matsananciyar aiki da mutanen birni ke fama da su, a cikin tsakiyar birni mai manyan gine-gine masu yawa, ba makawa za su tashi hankalinsu ya kai su ga tabin hankali saboda halin ko in kula da ƙarfe da siminti kowace rana.Tafiya aiki abu ne mai matukar damuwa ga mutane da yawa, amma idan ka canza yanayin, za ka duba ofishin kwantena wanda ke kewaye da duwatsu masu kore da koren ruwa, kuma babu shakka za ka sami yanayi na daban don yin aiki.


Lokacin aikawa: Oktoba-22-2022