Labaran masana'antu
-
Yadda ake samar da ginin kwantena
Hanyar gina ginin ganuwar yana da sauƙi kuma ana iya haɗa shi da yardar kaina kamar tubalan ginin.Hanyar da aka fi amfani da ita ita ce sanya kwantena da yawa a cikin rukuni na siffofi, sannan a yanke su a walda su don buɗe bangon akwatunan don samar da sarari gabaɗaya, sannan a sanya katako na ƙarfe t ...Kara karantawa -
Ci gaban Gina Kwantena
Ginin kwantena wani sabon nau'in gini ne mai tarihin ci gaban shekaru 20 kacal, kuma ginin kwantena ya shiga hangen nesanmu a cikin shekaru 10 da suka gabata.A cikin 1970s, masanin ginin Burtaniya Nicholas Lacey ya ba da shawarar canza kwantena zuwa gine-ginen da za a iya rayuwa, amma ...Kara karantawa -
Menene kayan aikin gidan kwantena na wurin ginin?
Manyan abubuwa guda biyu da ake amfani da su a cikin gidajen hannu na kwantena sune faranti na ƙarfe masu launi da firam ɗin ƙarfe, da ƙananan kayan haɗi faranti, kofofi da tagogi, manne gilashi, bututun haske, maɓallin kewayawa, da dai sauransu. Gine-ginen wurin zama wani nau'in gidan katako ne na karfe. , kuma yanzu da yawa hukumar ...Kara karantawa -
Menene shigarwar gidan gandun daji?
1.Basic buƙatun don shigarwa na ganga gidan ga mazaunin a kan site (1) Tushen dukan slab: bene ba zai rushe ba kuma matakin zai kasance a cikin ± 10mm.(2) Tushen tushe: Harsashi uku daidai gwargwado ga jirgin mai tsayin mita shida, tsayin kafuwar akalla N ...Kara karantawa -
Gidajen Kwantena A Duniya
Lokacin da kake tunanin zama ko zama a cikin Gidan Kwantena, ƙila ka yi tunanin cewa ƙwarewar za ta ji kaɗan, ƙunci, ko ma kamar kana "ƙaddara shi".Waɗannan masu Gidan Kwantena a duk duniya suna rokon su bambanta!Gidan kwantena na farko da za mu ziyarta yana Brisbane, Ostiraliya.Amfani da ove...Kara karantawa -
Ginin Apartment na Farko
Duk da yake ba zai zama hanyar gini mafi al'ada ba, da zarar kun shiga ɗaya daga cikin sabbin gidajen Edmonton, ba za ku ma san kuna tsaye a cikin abin da ya taɓa zama akwati ba.Ginin bene mai hawa uku, mai raka'a 20 - wanda aka yi daga kwantena na karfe da aka sake gyara - yana gab da kammalawa...Kara karantawa -
Ana kiran gidajen kwantena "ƙananan gine-ginen carbon a zamanin bayan masana'antu"
Shin zai yi sanyi sosai da rashin jin daɗi a cikin hunturu don zama a cikin gidan kwantena da aka yi amfani da shi don jigilar kayayyaki?Duk da cewa ba mu taba zama a gidan kwantena da kwantena ya canza ba, abin da muka gani ya zuwa yanzu ba haka yake ba.Wuraren duhu da sanyi da ke iya toshe ruwan sama ba iri ɗaya ba ne....Kara karantawa -
yadda gidan kwandon kwandon ya kashe gidan da aka riga aka gina
Dubi masana'antar gine-gine na wucin gadi, ta yaya gidan fakitin kwantena ya kashe gidan da aka riga aka kera?Tare da bambance-bambancen maganganun gine-gine da haɓaka wayewar mutane game da gidan kwandon lebur tare da kwantena a matsayin masu ɗaukar kaya, gidan fakitin kwantena suna ...Kara karantawa -
Me yasa gidan kwantena mai kyawun yanayi ya fi shahara?
Tare da ci gaban tattalin arziki da haɓaka kariyar muhalli, ana kiran gidan da aka riga aka tsara a matsayin "ginin kore" a cikin karni na 21st.Ma'anar tsarin ginin ƙarfe mai haske dangane da sharar gini, kayan da ake amfani da su, hayaniya gini, da sauransu ....Kara karantawa -
Menene kayan biyu waɗanda ke shafar ingancin gidajen kwantena da gidajen sandwich panel?
A ganin nau'ikan kayan da suka shafi ingancin kayan kwando na akwatunan, bari in amsa muku waɗannan tambayoyin waɗanda suka yi amfani da gidajen da ke cikin ƙarfe da sandwich kwamitin don rufin bango...Kara karantawa -
Wadanne masana'antu aka fi amfani da kwantena na zama a ciki?
Gidan kwandon sabon ra'ayi ne na gidan wayar hannu na tattalin arziki mai dacewa da muhalli tare da ƙarfe mai haske azaman tsarin, sandwich panel azaman abin rufewa, da haɗin sararin samaniya tare da daidaitaccen jerin modules.Ana iya haɗa gidajen kwantena cikin dacewa da sauri, tare da fahimtar gabaɗayan ...Kara karantawa -
Me yasa gidan kwantena ke ƙara shahara?
Gidajen kwantena sun yi wani ci gaba a cikin ƙirar tsari.Baya ga tsarin kuboid, kuma suna iya gina hasumiya ta sama.Lokacin da aka tsara gidan kwandon, ana ɗaukar ƙasa Tare da ƙirar ƙarfafawa, akwai ƙarancin lalacewa, har ma da ƙaramin gidan kwantena mai tsayi ...Kara karantawa